Lịch trực tiếp bóng đá

     

hoanglamcm.net - U23 việt nam sẽ bắt đầu hành trình bảo đảm an toàn tấm HCV SEA Games bởi trận đấu với U23 Indonesia. Tất cả các trận đấu trên SEA Games 31 được trực tiếp trên hoanglamcm.net.


Bạn đang xem: Lịch trực tiếp bóng đá

Bóng đá nam giới tại SEA Games 31 bao gồm 10 đội tham gia và được chia thành 2 bảng đấu. Bảng A gồm U23 Việt Nam, U23 Indonesia, U23 Myanmar, U23 Philippines và U23 Timor Leste sẽ thi đấu trên sảnh Việt Trì, Phú Thọ. Bảng B gồm 5 đội sót lại là Thái Lan, Malaysia, Campuchia, Singapore và Lào sẽ tranh tài trên sảnh Thiên Trường, phái mạnh Định.


*

Xem thêm: Gợi Ý Phần Mềm Chơi Nhiều Acc Trên Android Chạy Nhiều Acc, Noxapp+ Cho Android 1

*

Chi tiết lịch tranh tài và trực tiếp soccer nam SEA Games 31

Ngày 6/5

16h00: U23 Philippines vs U23 Timor Leste (Trực tiếp trên hoanglamcm.net6)

19h00: U23 nước ta vs U23 Indonesia (Trực tiếp trên hoanglamcm.net6)

Ngày 7/5

16h00: U23 Singapore vs U23 Lào (Trực tiếp trên hoanglamcm.net6)

19h00: U23 vương quốc của nụ cười vs U23 Malaysia (Trực tiếp bên trên hoanglamcm.net6)

Ngày 8/5

16h00: U23 Timor Leste vs U23 Myanmar (Trực tiếp trên hoanglamcm.net6)

19h00: U23 việt nam vs U23 Philippines (Trực tiếp bên trên hoanglamcm.net6)

Ngày 9/5

16h00: U23 Lào vs U23 Campuchia (Trực tiếp trên hoanglamcm.net6)

19h00: U23 thái lan vs U23 Singapore (Trực tiếp bên trên hoanglamcm.net6)

Ngày 10/5

16h00: U23 Myanmar vs U23 Philippines (Trực tiếp trên hoanglamcm.net6)

19h00: U23 Indonesia vs U23 Timor Leste (Trực tiếp bên trên hoanglamcm.net6)

Ngày 11/5

16h00: U23 Campuchia vs U23 Singapore (Trực tiếp bên trên hoanglamcm.net6)

19h00: U23 Malaysia vs U23 Lào (Trực tiếp trên hoanglamcm.net6)

Ngày 13/5

16h00: U23 Timor Leste vs U23 Indonesia (Trực tiếp trên hoanglamcm.net6)

19h00: U23 Myanmar vs U23 nước ta (Trực tiếp bên trên hoanglamcm.net6)

Ngày 14/5

16h00: U23 Singapore vs U23 Malaysia (Trực tiếp trên hoanglamcm.net6)

19h00: U23 xứ sở nụ cười thái lan vs U23 Campuchia (Trực tiếp trên hoanglamcm.net6)

Ngày 15/5

16h00: U23 Indonesia vs U23 Myanmar (Trực tiếp trên hoanglamcm.net6)

19h00: U23 Timor Leste vs U23 nước ta (Trực tiếp bên trên hoanglamcm.net6)

Ngày 16/5

16h00: U23 Malaysia vs U23 Campuchia (Trực tiếp bên trên hoanglamcm.net6)

19h00: U23 Lào vs U23 vương quốc của những nụ cười (Trực tiếp bên trên hoanglamcm.net6)

Ngày 19/5

Bán kết 1: độc nhất vô nhị bảng A vs nhì bảng B (Trực tiếp trên hoanglamcm.net6)

Bán kết 2: độc nhất bảng B vs hai bảng A (Trực tiếp trên hoanglamcm.net6)

Ngày 22/5

Tranh hạng 3: Thua buôn bán kết 1 vs Thua buôn bán kết 2 (Trực tiếp bên trên hoanglamcm.net6)

Chung kết: Thắng chào bán kết 1 vs Thắng buôn bán kết 2 (Trực tiếp bên trên hoanglamcm.net6)


* Mời quý độc giả theo dõi các chương trình đã phát sóng của Đài Truyền hình nước ta trên TV Online cùng hoanglamcm.netGo!